Ingantaccen Jirgin Jiki na Asibiti na OEM mai inganci tare da famfon Sirinji na Tashar Dual
Famfon Jiko na KellymedMun yi alfahari da ƙwarewa mai yawa da kuma ayyuka masu kyau, mun tabbatar da kanmu a matsayin mai samar da kayayyaki na Jumla.OEMAsibitin LikitanciFamfon Jikos daSirinji Mai Tashar Biyus ga abokan ciniki na ƙasashen duniya da yawa. Ka'idar jagorancinmu ita ce "Farashi mai araha, jadawalin samarwa mai inganci, da sabis mara misaltuwa." Muna sha'awar neman haɗin gwiwa da ƙarin abokan ciniki don ci gaba da wadata. A yayin da ake fuskantar gasa mai ƙarfi a duniya, mun fara dabarun gina alama kuma mun rungumi falsafar "ba da hankali kan ɗan adam, aminci," muna ƙoƙarin samun karbuwa a duniya da ci gaba mai ɗorewa a cikinSirinji Mai Tashar Biyukasuwa.Sirinji Jiko Pampo
Famfon Sirinji na KL-702
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Shin kuna da alamar CE don wannan samfurin?
A: Eh.
T: Famfon sirinji mai tashoshi biyu?
A: Eh, tashoshi biyu waɗanda za a iya sarrafa su daban-daban kuma a lokaci guda.
T: Shin tsarin famfo a buɗe yake?
A: Ee, ana iya amfani da sirinji na duniya tare da namuSirinji Pampo.
T: Shin famfon yana da sirinji na musamman?
A: Eh, muna da sirinji guda biyu na musamman.
T: Shin famfon yana adana ƙimar jiko na ƙarshe da VTBI koda lokacin da aka kashe wutar AC?
A: Eh, aikin ƙwaƙwalwa ne.
Bayani dalla-dalla
| Samfuri | KL-702 |
| Girman sirinji | 10, 20, 30, 50/60 ml |
| Sirinji Mai Aiki | Dace da sirinji na kowane misali |
| VTBI | 0.1-10000 ml<100 ml a cikin ƙarin 0.1 ml≥100 ml a cikin ƙarin 1 ml |
| Yawan Guduwar Ruwa | Sirinji 10 ml: 0.1-420 ml/h Sirinji 20 ml: 0.1-650 ml/h Sirinji 30 ml: 0.1-1000 ml/h Sirinji 50/60 ml: 0.1-1600 ml/h <100 ml/h a cikin ƙaruwar 0.1 ml/h ≥100 ml/h a cikin ƙarin 1 ml/h |
| Ƙimar Bolus | Sirinji 10 ml: 200-420 ml/h Sirinji 20 ml: 300-650 ml/h Sirinji 30 ml: 500-1000 ml/h Sirinji 50/60 ml: 800-1600 ml/h |
| Anti-Bolus | Na atomatik |
| Daidaito | ±2% (daidaitaccen injina ≤1%) |
| Yanayin Jiko | Yawan kwarara: ml/min, ml/hTime-tushen Nauyin Jiki: mg/kg/min, mg/kg/h, ug/kg/min, ug/kg/h da sauransu. |
| Darajar KVO | 0.1-1 ml/h (a cikin ƙaruwar 0.1 ml/h) |
| Ƙararrawa | Rufewa, kusan babu komai, shirin ƙarshe, ƙarancin baturi, batirin ƙarshe, kashe wutar AC, matsalar injin, matsalar tsarin, jiran aiki, kuskuren firikwensin matsa lamba, kuskuren shigar da sirinji, sauke sirinji |
| Ƙarin Sifofi | Ƙarar da aka saka a ainihin lokaci, sauya wutar lantarki ta atomatik, tantance sirinji ta atomatik, maɓallin shiru, sharewa, bolus, anti-bolus, ƙwaƙwalwar tsarin, tarihin tarihi, makullin maɓalli, ƙararrawa ta tashar daban, yanayin adana wutar lantarki |
| Laburaren Magunguna | Akwai |
| Sanin Rufewa | Babba, matsakaici, ƙasa |
| Tarihin Tarihi | Abubuwan da suka faru 50000 |
| Gudanar da Mara waya | Zaɓi |
| Wutar Lantarki, AC | 110/230 V (zaɓi ne), 50/60 Hz, 20 VA |
| Baturi | 9.6±1.6 V, ana iya caji |
| Rayuwar Baturi | Yanayin adana wuta a 5 ml/h, awanni 10 don tasha ɗaya, awanni 7 don tasha biyu |
| Zafin Aiki | 5-40℃ |
| Danshin Dangi | Kashi 20-90% |
| Matsi a Yanayi | 860-1060 hpa |
| Girman | 330*125*225 mm |
| Nauyi | 4.5 kg |
| Rarraba Tsaro | Aji na Ⅱ, nau'in CF |








Tare da gamuwa mai yawa da ayyukanmu masu la'akari, yanzu an san mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu aminci ga yawancin masu amfani a duk duniya don Jigilar kayaAsibitin OEMFamfon Jiko na Likita/Famfon Jiko na Tashar Hanya Biyu, Manufarmu ita ce "Farashi mai ma'ana, lokacin samarwa mai araha da kuma mafi kyawun sabis" Muna fatan yin aiki tare da ƙarin masu siyayya don haɓaka da fa'idodi ga juna.
Man Fetur da Man Fetur na OEM na Jigilar Kaya Biyu, Muna fuskantar gasa mai zafi a kasuwar duniya, mun ƙaddamar da dabarun gina alama kuma mun sabunta ruhin "jagorar ɗan adam da aminci", da nufin samun karbuwa a duniya da ci gaba mai ɗorewa.


