Kamfanin OEM Mai Amincewa da CE China Mafi arha Farashi na IV Famfon Likita na Volumetric Jiko Famfon Volumetric
Za mu iya ɗaukar nauyin biyan buƙatunku da kuma samar muku da su yadda ya kamata. Gamsuwarku ita ce babbar ladarmu. Muna neman ci gaba a ziyararku don samun ci gaba tare da masana'antar OEM, CE da aka amince da ita a China, mafi arha farashin famfon IV na likitanci, Domin cin gajiyar ƙarfin OEM/ODM ɗinmu da ayyukanmu masu la'akari, da fatan za a tuntuɓe mu a yau. Za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara tare da duk abokan ciniki.
Zai iya zama alhakinmu ne mu cika buƙatunku da kuma samar muku da ingantaccen aiki. Gamsuwarku ita ce babbar lada a gare mu. Muna neman ci gaba da ziyararku don samun ci gaba tareKayan Aikin LikitaKamfaninmu kamfani ne na ƙasashen duniya da ke samar da irin wannan kaya. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na kayayyaki masu inganci. Manufarmu ita ce mu faranta muku rai da tarin samfuranmu na musamman yayin da muke ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Manufarmu mai sauƙi ce: Mu bayar da mafi kyawun samfura da sabis ga abokan cinikinmu a farashi mafi ƙanƙanta.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Shin kuna da alamar CE don wannan samfurin?
A: Eh.
T: Nau'in famfon jiko?
A: Famfon jiko na Volumetric.
T: Shin famfon yana da maƙallin sanda da za a sanya a kan wurin da za a sanya jiko?
A: Eh.
T: Shin famfon yana da ƙararrawa na kammala jiko?
A: Eh, ƙararrawa ce ta shirin gamawa ko ƙarewa.
T: Shin famfon yana da batirin da aka gina a ciki?
A: Eh, duk famfunanmu suna da batirin da za a iya caji a ciki.
Bayani dalla-dalla
| Samfuri | ZNB-XD |
| Tsarin famfo | Lanƙwasa peristaltic |
| Saitin IV | Dace da saitin IV na kowane ma'auni |
| Yawan Guduwar Ruwa | 1-1100 ml/h (a cikin ƙarin 1 ml/h) |
| Tsaftace, Bolus | A wanke idan famfo ya tsaya, a wanke idan famfo ya fara aiki, a rage gudu a 700 ml/h |
| Daidaito | ±3% |
| *Ma'aunin Thermostat da aka gina a ciki | 30-45℃, daidaitacce |
| VTBI | 1-9999 ml |
| Yanayin Jiko | ml/h, digo/min |
| Darajar KVO | 4 ml/h |
| Ƙararrawa | Rufewa, iska a layi, ƙofa a buɗe, shirin ƙarshe, ƙaramin baturi, batirin ƙarshe, Kashe wutar AC, matsalar injin, matsalar tsarin, jiran aiki |
| Ƙarin Sifofi | Ƙarar da aka saka a ainihin lokaci, sauyawar wutar lantarki ta atomatik, Maɓallin shiru, sharewa, bolus, ƙwaƙwalwar tsarin |
| Sanin Rufewa | Matakai 5 |
| Gano Iska a Layi | Na'urar gano ultrasonic |
| Gudanar da Mara waya | Zaɓi |
| Wutar Lantarki, AC | 110/230 V (zaɓi ne), 50-60 Hz, 20 VA |
| Baturi | 9.6±1.6 V, ana iya caji |
| Rayuwar Baturi | Awa 5 a 30 ml/h |
| Zafin Aiki | 10-40℃ |
| Danshin Dangi | Kashi 30-75% |
| Matsi a Yanayi | 700-1060 hpa |
| Girman | 174*126*215 mm |
| Nauyi | 2.5 kg |
| Rarraba Tsaro | Aji na Ⅰ, nau'in CF |






Za mu iya ɗaukar nauyin biyan buƙatunku da kuma samar muku da su yadda ya kamata. Gamsuwarku ita ce babbar ladarmu. Muna neman ci gaba a ziyararku don samun ci gaba tare da masana'antar OEM, CE da aka amince da ita a China, mafi arha farashin famfon IV na likitanci, Domin cin gajiyar ƙarfin OEM/ODM ɗinmu da ayyukanmu masu la'akari, da fatan za a tuntuɓe mu a yau. Za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara tare da duk abokan ciniki.
Mai ƙera OEMKayan Aikin LikitaKamfaninmu kamfani ne na ƙasashen duniya da ke samar da irin wannan kaya. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na kayayyaki masu inganci. Manufarmu ita ce mu faranta muku rai da tarin samfuranmu na musamman yayin da muke ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Manufarmu mai sauƙi ce: Mu bayar da mafi kyawun samfura da sabis ga abokan cinikinmu a farashi mafi ƙanƙanta.








