MEDICA tana ɗaya daga cikin manyan bukukuwan kasuwanci na likitanci mafi girma a duniya kuma za a gudanar da su a Jamus a shekarar 2025. Taron yana jan hankalin dubban masu baje kolin kayayyaki da baƙi daga ko'ina cikin duniya, yana samar da dandamali don sabbin fasahohin likitanci da hanyoyin magance matsalolin kiwon lafiya. Ɗaya daga cikin shahararrun masu baje kolin kayayyaki na wannan shekarar ita ce Beijing KellyMed Co., Ltd., babbar masana'anta da ke mai da hankali kan samar da na'urorin likitanci masu inganci.
Kamfanin Beijing KellyMed Ltd. muhimmin kamfani ne a masana'antar na'urorin likitanci, yana mai da hankali kan haɓakawa da samar da famfunan jiko, famfunan sirinji da kumafamfunan ciyarwa.An tsara waɗannan na'urori masu ƙirƙira don inganta kulawar marasa lafiya da kuma sauƙaƙa hanyoyin aikin likita, tare da tabbatar da aminci da inganci a wurare daban-daban na kiwon lafiya.
A MEDICA 2025, KellyMed za ta nuna sabon salofamfunan jiko, waɗanda aka ƙera don samar da ingantaccen adadin magunguna, rage haɗarin kurakurai da inganta sakamakon marasa lafiya.famfunan sirinjiHaka kuma abin lura ne, suna samar da ingantaccen isar da magunguna, musamman a wuraren kulawa mai mahimmanci. Bugu da ƙari, famfunan ciyar da su an tsara su ne don tallafawa marasa lafiya waɗanda ke buƙatar taimakon abinci mai gina jiki, suna samar da mafita mai kyau da inganci don ciyar da ciki.
Masu halartar shirin MEDICA za su sami damar yin hulɗa da ƙungiyar kwararru ta KellyMed, waɗanda za su kasance a wurin don nuna fasaloli da fa'idodin kayayyakinsu. Kamfanin ya himmatu wajen haɓaka ci gaban fasahar likitanci kuma yana da sha'awar yin hulɗa da ƙwararrun masana'antu, raba bayanai da kuma bincika yiwuwar haɗin gwiwa.
Yayin da yanayin kiwon lafiya ke ci gaba da bunkasa, abubuwan da suka faru kamar MEDICA suna taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka kirkire-kirkire da inganta kula da marasa lafiya. Kamfanin Beijing KellyMed Ltd. yana alfahari da kasancewa wani ɓangare na wannan yanayi mai cike da kuzari, yana nuna jajircewarsa ga ƙwarewa a fannin fasahar likitanci.
Tare da sama da masu baje koli 5,000 daga ƙasashe 72 da kuma baƙi 80,000MEDICAA Düsseldorf, ɗaya daga cikin manyan asibitoci a duniya. Ana gabatar da kayayyaki da ayyuka iri-iri daga fannoni daban-daban a nan. Babban shirin baje kolin ajin farko yana ba da damammaki don gabatarwa da tattaunawa mai ban sha'awa tare da ƙwararru da 'yan siyasa, sannan kuma ya haɗa da gabatar da sabbin kayayyaki da bukukuwan bayar da kyaututtuka. KellyMed za ta sake kasancewa a can a shekarar 2025!
Lokacin Saƙo: Disamba-06-2024
