Famfon Jiko na Dabbobi Masu Inganci da Atomatik na Amfani da Dabbobi don Amfani da Asibitin Dabbobi
Domin biyan buƙatun abokan ciniki da suka wuce gona da iri, muna da ƙungiyarmu mai ƙarfi don bayar da mafi kyawun sabis ɗinmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da talla da tallatawa, tallace-tallacen samfura, ƙira, samarwa, sarrafawa mai kyau, tattarawa, adanawa da jigilar kayayyaki don Amfani da Famfon Jiko na Likitan Dabbobi Masu Inganci ta atomatik don Amfani da Asibitin Likitan Dabbobi, Muna duba gaba don karɓar tambayoyinku da sauri kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku a nan gaba. Barka da zuwa kawai ku duba kamfaninmu.
Domin biyan buƙatun abokan ciniki da suka wuce gona da iri, muna da ƙungiyarmu mai ƙarfi don bayar da mafi kyawun sabis ɗinmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da talla da tallatawa, tallace-tallacen samfura, ƙira, samarwa, ingantaccen sarrafawa, tattarawa, adanawa da jigilar kayayyaki donFamfon Jirgin Ruwa na Likitoci na China da Sirinjin Jirgin RuwaDomin samun kwarin gwiwa ga abokan ciniki, Best Source ta kafa ƙungiyar tallace-tallace mai ƙarfi da kuma bayan tallace-tallace don samar da mafi kyawun samfura da sabis. Best Source tana bin ra'ayin "Ku girma tare da abokin ciniki" da kuma falsafar "Mai da hankali kan abokin ciniki" don cimma haɗin gwiwa na aminci da fa'ida ga juna. Best Source koyaushe za ta kasance a shirye don yin aiki tare da ku. Mu girma tare!
Bayani dalla-dalla game da famfon jiko na amfanin dabbobi KL-8071A ga Asibitin dabbobi
| Samfuri | KL-8071A |
| Tsarin famfo | Lanƙwasa peristaltic |
| Saitin IV | Dace da saitin IV na kowane ma'auni |
| Yawan Guduwar Ruwa | 0.1-1200 ml/h (a cikin ƙaruwar 0.1 ml/h) |
| Tsaftace, Bolus | 100-1200ml/h (a cikin ƙarin 1ml/h) A goge lokacin da famfo ya tsaya, sannan a goge lokacin da famfo ya fara aiki. |
| Daidaito | ±3% |
| VTBI | 1-20000ml |
| Yanayin Jiko | ml/h, digo/minti, bisa ga lokaci |
| Darajar KVO | 0.1-5ml/h |
| Ƙararrawa | Rufewa, iska a layi, buɗe ƙofa, shirin ƙarshe, ƙarancin baturi, batirin ƙarshe, kashe wutar AC, matsalar injin, matsalar tsarin, jiran aiki |
| Ƙarin Sifofi | Ƙarar da aka saka a ainihin lokaci, sauya wutar lantarki ta atomatik, maɓallin shiru, sharewa, bolus, ƙwaƙwalwar tsarin, makullin maɓalli, ƙarami, mai ɗaukuwa, mai cirewa, ɗakin karatu na magunguna, canza saurin kwarara ba tare da dakatar da famfon ba. |
| Sanin Rufewa | Babba, matsakaici, ƙasa |
| Tarihin Tarihi | Kwanaki 30 |
| Gano Iska a Layi | Na'urar gano ultrasonic |
| Gudanar da mara waya | Zaɓi |
| Ƙarfin Mota (Motar Ambulan) | 12 V |
| Wutar Lantarki, AC | AC100V~240V 50/60Hz |
| Baturi | 12V, ana iya caji, awanni 8 a 25ml/h |
| Zafin Aiki | 10-30℃ |
| Danshin Dangi | Kashi 30-75% |
| Matsi a Yanayi | 860-1060 hpa |
| Girman | 150*125*60mm |
| Nauyi | 1.7 kg |
| Rarraba Tsaro | Aji na Ⅱ, nau'in CF |
| Kariyar Shiga Ruwa | IPX5 |












Domin biyan buƙatun abokan ciniki da suka wuce gona da iri, muna da ƙungiyarmu mai ƙarfi don bayar da mafi kyawun sabis ɗinmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da talla da tallatawa, tallace-tallacen samfura, ƙira, samarwa, sarrafawa mai kyau, tattarawa, adanawa da jigilar kayayyaki don Amfani da Famfon Jiko na Likitan Dabbobi Masu Inganci ta atomatik don Amfani da Asibitin Likitan Dabbobi, Muna duba gaba don karɓar tambayoyinku da sauri kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku a nan gaba. Barka da zuwa kawai ku duba kamfaninmu.
Babban InganciFamfon Jirgin Ruwa na Likitoci na China da Sirinjin Jirgin RuwaDomin samun kwarin gwiwa ga abokan ciniki, Best Source ta kafa ƙungiyar tallace-tallace mai ƙarfi da kuma bayan tallace-tallace don samar da mafi kyawun samfura da sabis. Best Source tana bin ra'ayin "Ku girma tare da abokin ciniki" da kuma falsafar "Mai da hankali kan abokin ciniki" don cimma haɗin gwiwa na aminci da fa'ida ga juna. Best Source koyaushe za ta kasance a shirye don yin aiki tare da ku. Mu girma tare!1. Mai tauri, mai ɗaukar hoto
2. hanyoyi biyu na rataye za su iya saduwa da yanayin amfani daban-daban: gyara famfo a kan maƙallin sandar kuma rataye shi a kan keji na likitan dabbobi
3. Ka'idar aiki: curvilinear peristalitic, wannan tsari yana ɗumama bututun IV don ƙara daidaiton jiko.
4. Aikin hana kwararar ruwa mara amfani don sa jiko ya fi aminci.
5. Nunin ƙarar da aka saka / ƙimar bolus / ƙimar bolus / ƙimar KVO a ainihin lokaci.
6. Ƙararrawa 9 da ake iya gani a allon.
7. Canza saurin kwarara ba tare da dakatar da famfon ba.
8. Batirin Lithium, ƙarfin lantarki mai faɗi daga 110-240V




