Famfon Jiko Mai ɗaukar Mota na Gaggawa: KL-8071A
Siffofin:
A zuciyar famfon jiko na mu na IV shine nagartaccen tsari na curvilinear peristaltic wanda ke dumama bututun IV, yana tabbatar da ingantaccen jiko. Wannan sabon fasalin ba wai yana inganta isar da ruwa kawai ba amma kuma yana rage haɗarin rikice-rikicen da ke da alaƙa da sauyin yanayi. Tsaro yana da mahimmanci, wanda shine dalilin da ya sa famfo ɗinmu yana sanye take da aikin da ba shi da kyauta, yana ba da ƙarin kariya a lokacin infusions mai mahimmanci.
Kasance da sani kuma cikin iko tare da nuni na ainihin lokacin wanda ke nuna mahimman ma'auni kamar ƙarar da aka saka, ƙimar bolus, ƙarar bolus, da ƙimar KVO (Ci gaba da Buɗewar Jijiya). Ƙwararren mai amfani kuma yana fasalta ƙararrawa masu gani guda tara akan allo, faɗakar da ƙwararrun kiwon lafiya ga duk wata matsala mai yuwuwa, yana tabbatar da sa baki cikin gaggawa idan ya cancanta.
Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa na famfo jiko na IV ɗin mu shine ikon canza yanayin gudu ba tare da dakatar da famfo ba, yana ba da damar gyare-gyare maras kyau yayin jiyya. Wannan iyawar tana da mahimmanci a cikin yanayi mai sauri inda kowane daƙiƙa ya ƙidaya.
Ana ƙarfafa ta ta ingantaccen baturi na lithium, famfo ɗinmu yana aiki da kyau a cikin kewayon ƙarfin lantarki na 110-240V, yana sa ya dace don amfani a wurare da yanayi daban-daban.
A taƙaice, fam ɗin jiko na IV shine mai canza wasa a fagen na'urorin likitanci, haɗa ɗaukar hoto, aminci, da fasaha na ci gaba don haɓaka kulawar haƙuri. Haɓaka ƙungiyar likitan ku tare da wannan kayan aiki mai mahimmanci kuma ku sami bambanci a daidaiton jiko da aminci.
Ƙayyadaddun Bayanan Amfani da Dabbobin Dabbobin Jiko KL-8071A Don Clinical Vet
| Samfura | KL-8071A |
| Injin Bugawa | Curvilinear peristaltic |
| IV Saita | Mai jituwa tare da tsarin IV na kowane ma'auni |
| Yawan kwarara | 0.1-1200 ml/h (a cikin ƙarin 0.1 ml/h) |
| Burge, Bolus | 100-1200ml/h (a cikin 1 ml/h karuwa)Share lokacin da famfo ya tsaya, bolus lokacin da famfo ya fara |
| Daidaito | ± 3% |
| VTBI | 1-20000 ml |
| Yanayin Jiko | ml/h, drop/min, tushen lokaci |
| Babban darajar KVO | 0.1-5ml/h |
| Ƙararrawa | Rufewa, iska-in-layi, buɗe kofa, shirin ƙarewa, ƙaramin baturi, batirin ƙarewa, kashe wutar AC, matsalar mota, matsalar tsarin, jiran aiki |
| Ƙarin Halaye | Ƙarar ƙarar lokaci ta ainihi, sauyawar wutar lantarki ta atomatik, maɓallin bebe, share, bolus, ƙwaƙwalwar tsarin, maɓalli, ƙarami, šaukuwa, wanda za a iya cirewa, ɗakin karatu na miyagun ƙwayoyi, canjin kwararar ruwa ba tare da dakatar da famfo ba. |
| Hankalin Occlusion | Maɗaukaki, matsakaici, ƙasa |
| Tarihin Tarihi | Kwanaki 30 |
| Gano-layi na iska | Mai ganowa na Ultrasonic |
| Gudanar da mara waya | Na zaɓi |
| Wutar Mota (Ambulance) | 12 V |
| Wutar Lantarki, AC | AC100V ~ 240V 50/60Hz |
| Baturi | 12V, mai caji, 8 hours a 25ml/h |
| Yanayin Aiki | 10-30 ℃ |
| Danshi na Dangi | 30-75% |
| Matsin yanayi | 860-1060 hpa |
| Girman | 150*125*60mm |
| Nauyi | 1.7 kg |
| Rarraba Tsaro | ClassⅡ, rubuta CF |
| Kariyar Shiga Ruwa | IPX5 |






